JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
TUME HURU YA TAIFA YA UCHAGUZI

TAARIFA KWA UMMA KUHUSU UFAFANUZI WA VIGEZO NA
MASHARTI YA KUOMBA KAZI ZA MUDA ZA WATENDAJI WA VITUO
VYA UBORESHAJI WA DAFTARI LA KUDUMU LA WAPIGA KURA

Dodoma, 25 Aprili, 2024

Tume Huru ya Taifa ya Uchaguzi mnamo tarehe 15 Aprili, 2024 ilitoa
tangazo kupitia halmashauri zote nchini la kukaribisha maombi kutoka
kwa watanzania wenye sifa na uwezo wa kufanya kazi ya Waandishi
Wasaidizi na Waendeshaji wa Vifaa vya Bayometriki kwenye vituo

vya kuboresha daftari.

Tunapenda kusisitiza kwamba, barua zote za maombi ziwasilishwe kwa
Maafisa Watendaji wa Kata zikiwa zimefungwa. Maafisa Watendaji wa

Kata watazipokea na kuziwasilisha kwa Mkurugenzi wa Halmashauri

husika.

Mwombaji hatakiwi kutoa malipo yoyote.
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https://digital-camscanner.onelink.me/P3GL/g26ffx3k

